Sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

  • SelectTAP: Khung mô-đun sợi quang

SelectTAP: Khung mô-đun sợi quang

Mô tả :

Giải pháp khả năng hiển thị có thể mở rộng để giám sát mạng 1G / 10G / 25G /

Các tính năng chính:

  • Cung cấp khả năng hiển thị lưu lượng song công 100%

  • Hỗ trợ chế độ nhấn 'Breakout'

  • Hỗ trợ chế độ đơn: OS1 / OS2 và đa chế độ: phương tiện OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5 cho môi trường tầm xa và tầm ngắn

  • Sợi OM5 hỗ trợ SWDM (Ghép kênh phân chia theo bước sóng ngắn), điều này cho phép 40 / 100G-SR được chạy trên các sợi LC-duplex mang lại cho mạng một con đường rõ ràng để di chuyển đến 40 / 100G

  • Hỗ trợ công nghệ quang học hai chiều của Cisco

  • Hỗ trợ tỷ lệ phân chia: 90/10, 80/20, 70/30, 60/40, 50/50, 33,3 / 33,3 / 33,3

  • Hỗ trợ sao chép thụ động

Đặc điểm chính:

  • Khung chứa 16 đến 24 mô-đun TAP mạng, dựa trên cấu hình (24 Mô-đun LC TAP, Mô-đun 16 MPO / MTP ®  TAP, 16 Mô-đun BiDi LC TAP)

  • Toàn bộ cấu trúc bằng thép bền bỉ cho khung gầm và mô-đun mạng TAP

  • Không có nguồn, không có nhiệt, không có địa chỉ IP, không có địa chỉ MAC - 100% thụ động

  • Thay đổi chế độ TAP mạng khi đang di chuyển hoặc trong tương lai

  • Trộn và kết hợp các mô-đun theo phương tiện và / hoặc tốc độ

  • Được sản xuất, thử nghiệm và hỗ trợ tại Hoa Kỳ


 
Model No. Network Speed Ports No. of TAPs Split Ratio* Wavelengths Media Connector/Mode
FMC-1U Fiber Modular Chassis
OS2501M 1/10/25/40/100G Single-mode Fiber 1 50/50 1290-1330nm
1530-1570nm
Fiber-OS1/OS2 LC Single-Mode
OS2701M 1/10/25/40/100G 1 70/30 1290-1330nm
1530-1570nm
Fiber-OS1/OS2  LC Single-Mode
OS2501-BiDiM 1/10G 1 50/50 1270-1350nm 1450-1530nm 1510-1590nm Fiber-OS2 LC Single-Mode
OS2502-BiDiM 1/10G 2 50/50 1270-1350nm 1450-1530nm 1510-1590nm Fiber-OS2 LC Single-Mode
OS2702-BiDiM 1/10G 2 70/30 1270-1350nm 1450-1530nm 1510-1590nm Fiber-OS2 LC Single-Mode
OS2501WM 1/10/25/40/100/400G  1  50/50
1270-1350nm
1510-1590nm
Fiber - OS1/OS2 LC Single-Mode
OS2701WM 1/10/25/40/100/400G  1  70/30
1270-1350nm
1510-1590nm
Fiber - OS1/OS2 LC Single-Mode
OS2501-PSM4BM 100G MTP 12 1 50/50 1310nm Fiber-OS1/OS2 MTP12 B Style Male Connectors (MPO)
OS2701-PSM4BM 100G 1 70/30 1310nm Fiber-OS1/OS2 MTP12 B Style Male Connectors (MPO)
OM1501M 1/10G Multi-mode Fiber 1 50/50 850-1300nm  Fiber-OM1/OM2 LC Multi-Mode
OM1701M 1/10G 1 70/30 850-1300nm Fiber-OM1/OM2 LC Multi-Mode
OM4501M 1/10/25G 1 50/50 850nm Fiber-OM3/OM4 LC Multi-Mode
OM4701M 1/10/25G 1 70/30 850nm Fiber-OM3/OM4 LC Multi-Mode
OM5501M 1/10/25/40/100G*  1 50/50 850-950nm Fiber OM5 LC Multi-Mode
OM5701M 1/10/25/40/100G*  1 70/30 850-950nm Fiber OM5 LC Multi-Mode
OM4501-40GSRBiDiM 40G BiDi 1 50/50 800-950nm Fiber-OM3/OM4 LC Multi-Mode
OM4701-40GSRBiDiM 40G 70/30  800-950nm Fiber-OM3/OM4 LC Multi-Mode
OM5501-SRBiDiM  40/100G* 1 50/50  800-950nm Fiber OM5  LC Multi-Mode
 OM5701-SRBiDiM  40/100G* 1 70/30  800-950nm Fiber OM5 LC Multi-Mode
OM4501-SR4BM 40/100G MTP 12 1 50/50  850nm Fiber-OM3/OM4 MTP-12 Multi-Mode
OM4701-SR4BM 40/100G 1 70/30 850nm Fiber-OM3/OM4 MTP-12 Multi-Mode
OM5501-SR4BM  40/100/400G* 50/50 850-950nm  Fiber OM5 MTP-12 Multi-Mode
OM5701-SR4BM  40/100/400G* 1 50/50 850-950nm  Fiber OM5 MTP-12 Multi-Mode
OS23321X3M 1/10/25/40/100G BiDi  1 33.3 / 33.3 / 33.3 1310-1550nm Fiber-OS2  LC Single-Mode

OM43321X3M

1/10G 1 33.3 / 33.3 / 33.3 850nm

Fiber-OM3/OM4

LC Multi-Mode

Sản phẩm liên quan